Mene ne mafi kyawun na'ura mai ɗaukar hoto?

menene mafi kyauzafi tsare stamping inji?

Duk da cutar ta barke, kasuwancin tambari mai zafi yana ci gaba da girma.Dangane da wani rahoto na baya-bayan nan, ana sa ran kasuwar siyar da tambari mai zafi za ta haɓaka da dala miliyan 124.50 tsakanin 2020 da 2024.

Kamfanoni da yawa sun saka hannun jari a fasahar tambarin foil mai zafi don inganta ƙirar kayan aikinsu.Ga waɗanda sababbi don siyan foil stamping mai zafi, yana da kyau a san ainihin abin da yake da kuma irin nau'in injin da ake amfani da su don ƙirƙirar kayan ado.

Feida Machinery yana samar da azafi stamping injijagorar siyayya don taimaka wa abokan ciniki na farko wajen zaɓar mafi kyawun don buƙatun su.

Menene Zafin Foil Stamping?
Zafin foil stamping shine dabarar yin amfani da holograms ko foil na ƙarfe ga kayan kamar allunan kwali, takarda mai haske, robobi, allunan lanƙwasa, da allunan ƙwanƙwasa ta amfani da zafi da matsa lamba.

Kalmar hot foil stamping ta ƙunshi:

Holographic da hologram foil aikace-aikace
Sauƙaƙan lebur ɗin foil stamping
Zurfafa embossing haɗe da foil stamping
Rufe stamping hade da tsari da kuma micro embossing

Ana amfani da shi don ƙirƙirar alamar kayan ado da matakan ƙirƙira akan abubuwa masu yawa.An fi amfani da shi a cikin masana'antu masu zuwa:

Abinci
Sigari
Magunguna
Marufi na kayan alatu
Lakabi don abubuwa kamar giya da ruhohi
Baya ga marufi, ana amfani da tambari mai zafi akan katunan gaisuwa, takardun banki, da buga kasuwanci.

Tsarin Tambarin Rubutun Rubutun Zafi

Ga yadda zafin foil stamping ke aiki:

 • A lokacin aikin tambarin foil, farantin karfe da aka sassaka yana yin hulɗa tare da foil.
 • Ana canza suturar fim ɗin ɓoye na bakin ciki zuwa wurin da aka zaɓa.
 • Da zarar farantin karfe ya yi zafi, foil ya fara mannewa saman bangon bango kawai a cikin takamaiman ƙirar farantin foil kuma inda ake buƙatar bugu mai mahimmanci.

Ana yin stamping foil ta hanyar amfani da ƙwararrun tsare-tsare masu yawa.Yawanci, nau'ikan yadudduka daban-daban a cikin foil sune kamar haka:

 • Lacquer yadudduka
 • Yaduddukan hoto
 • Wani Layer m na waje
 • A saki yadudduka
 • Yadudduka masu ɗaukar polyester
 • Karfe yadudduka (launuka na foil)
 • https://www.feidapack.com/hot-foil-stamping-machine/
 • Nau'ukan Daban-daban naInjin Tambarin Tambura Zafi

  Anan akwai nau'ikan injunan ɗaukar hoto mai zafi da yadda suke aiki.

  Na'urar Tambarin Tambarin Zagaye-Zagaye

  Wannan na'ura tana aiki akan ka'idoji iri ɗaya da na'urorin bugawa.Silinda masu jujjuyawar injin ɗin suna jujjuya alƙawura masu gaba da juna a ɓangarorin biyu.Ana sanya foil da matsakaici tsakanin silinda guda biyu, kuma ana tura silinda tare don yin matsa lamba.

  Irin wannan na'ura mai ɗaukar hoto na iya jujjuya cikin sauri sosai kuma ana iya amfani da ita don ƙirƙirar ƙira sosai.Shi ne manufa domin ƙirƙirar hadaddun foiling effects a kan matsakaici.

  Flat-Flat Hot Foil Stamping Machine

  A cikin lebur-lebur mai zafi, tsare ya mutu ana haɗa shi da farantin ƙarfe mai lebur don matsayi na dindindin ko farantin mai siffar zuma don matsayi mai ƙarfi.Ana sanya foil da matsakaici tsakanin farantin da farantin karfen da aka tsare a ƙarƙashinsa.

  Lokacin da aka yi amfani da foiling, ƙananan farantin yana ƙunshe da tsinkaya waɗanda ke haifar da ƙirar ƙira lokacin da aka matse faranti tare.

  Muhimmin ƙarfi na lebur ɗin stamping shine cewa yana da sauƙi don saitawa kuma ana iya samun kayan aikin da ake buƙata da sassa akan kasuwa.

  Zagaye-Flat Hot Foil Stamping Machine

  Na'urori masu ɗaukar hoto masu zafi na zagaye-lebur suna amfani da silinda mai jujjuyawa a maimakon ƙayyadaddun farantin lebur da aka yi amfani da su a cikin injunan ɗaukar hoto.

  Ana amfani da matsi na kwance akan silinda mai jujjuyawa, tura foil a kan matsakaici da canja wurin tsarin tsare zuwa gare shi.

  Amfanin irin wannan nau'in na'ura mai ɗaukar hoto shine cewa yana da kyau don ƙananan ayyuka tare da ƙananan guda.

  Siyan Tukwici don Na'urar Tambarin Foil

  Akwai 'yan abubuwa da ya kamata ku tuna lokacin siyan na'ura mai ɗaukar hoto mai zafi.Daga ciki akwai:

  • Zaɓi injin da zai iya sarrafa adadin ƙarfin lodin da kuke son sakawa.Idan kana buƙatar hatimin babban adadin abu, stamper ta atomatik ya fi dacewa da na jagora don adana lokaci.
  • Kayan da kuke son buga tambari akansa shima zai yi tasiri akan nau'in injin da kuka zaba.Yana da kyau ka bincika sau biyu wace inji ta dace da kayanka.Ba duk injina ne ke da ikon yin tambari akan duk kayan ba.
  • Baya ga nau'ikan injuna iri-iri, ana samun nau'ikan bene da na'ura.Ana sarrafa wannan ta yawan ƙarfin ajiyar ku na foil stamper.

 

Yi Magana da Amintaccen Mai Samar da Tambarin Tambarin Ku

Injin Feida yana ba da kayan aikin marufi iri-iri kamar manyan madaidaicin foil stampers waɗanda ke ba da aiki, aminci, da juzu'i.Muna ba da mafita mai yawa na marufi don biyan bukatun masana'antar ku, tare da yuwuwar da za a iya daidaitawa don dacewa da takamaiman bukatun masana'antar ku.

Tuntube Mu:+86 15858839222 Imel:zoe@feidamachine.cn

https://www.feidapack.com/hot-foil-stamping-and-die-cutting-machine-product/

Ana iya amfani da kayan aiki zuwa masana'antu: akwatunan takalma, akwatunan kyauta, fensir, akwatunan shirt, akwatunan safa, , jakar madara, fakiti ja, ma'aurata, akwatunan giya, da dai sauransu.

https://www.feidapack.com/hot-foil-stamping-machine-product/

An ƙera wannan Na'ura mai ɗaukar hoto mai zafi a matsayin sabon samfur;ana amfani da shi don atomatik stamping yi abu cewa bayan bugu, laminating.Ya dace da samar da kwali, kofin takarda, lakabin zagaye-bidding, kati takarda latsa convex, šaukuwa takarda jakar, takarda cover, PVC, da daban-daban roba abu da dai sauransu.


Lokacin aikawa: Mayu-26-2022