Na'urar Tambarin Fayil mai zafi

  • Hot Foil Stamping Kuma Mutu Yankan Machine

    Hot Foil Stamping Kuma Mutu Yankan Machine

    Ana iya amfani da kayan aiki zuwa masana'antu: akwatunan takalma, akwatunan kyauta, fensir, akwatunan shirt, akwatunan safa, , jakar madara, fakiti ja, ma'aurata, akwatunan giya, da dai sauransu.

  • Na'urar Tambarin Fayil mai zafi

    Na'urar Tambarin Fayil mai zafi

    An ƙera wannan Na'ura mai ɗaukar hoto mai zafi a matsayin sabon samfur;ana amfani da shi don atomatik stamping yi abu cewa bayan bugu, laminating.Ya dace da samar da kwali, kofin takarda, lakabin zagaye-bidding, katin matsi mai ma'ana, jakar takarda mai ɗaukuwa, murfin takarda, PVC, da kayan filastik daban-daban da dai sauransu Babban motar yana sarrafawa ta hanyar mai sarrafa saurin saurin mitar AC;babban tsarin watsawa yana sanye take da kayan aikin birki na clutch;tsarin lubrication na mai yana kare motsi na inji;tsarin gano mashin ɗin gaba ɗaya yana gudana, duk abubuwan da aka ambata a sama suna sa injin ɗin yana gudana a hankali.Kayan aikin injin yana ɗaukar babban madaidaicin launi na hoto-lantarki ta atomatik gano gano ganowa, servo motor atomatik tsarin gano wuri.