Injin Yankan Mutu

Kamfanin Feida ya wuce takaddun shaida na CE da takaddun izinin shigo da fitarwa.Ana sayar da samfuranmu masu girma a duk faɗin ƙasar kuma ana fitar da su zuwa kudu maso gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, Turai, da sauransu. Ta hanyar ƙoƙarin shekaru masu yawa.Musamman yankan mu ta atomatik tare da na'urar cirewa, ya gamsu sosai ta masana'antar akwatin hamburger.
 • Mirgine Mutuwar Yankan Tare da Bugawa A Injin Layi

  Mirgine Mutuwar Yankan Tare da Bugawa A Injin Layi

  FD jerin atomatik mirgine yankan tare da bugu a cikin na'ura na layi dangane da fasahar ci gaba ta ƙasa da ƙasa, ana amfani da ita sosai a masana'antar tattara kayan abinci.Gudun zai iya kaiwa 180 zanen gado / minti ba tare da wani hayaniya ba.Dangane da samfuran daban-daban, zamu iya ba da cikakken bayani wanda zai iya adana ƙarin takarda kuma abokin ciniki zai iya zaɓar launuka 1-6 na ɓangaren bugu gwargwadon buƙatun su.

 • Na'ura mai yankan Matsi mai Matsi (Embossing)

  Na'ura mai yankan Matsi mai Matsi (Embossing)

  Wannan babban matsa lamba atomatik flatbed mutu-yankan inji yadu amfani a bugu, marufi da takarda kayayyakin masana'antu.Musamman kofunan takarda da kwalaye.Bambanci tsakanin na'ura na al'ada na al'ada shine na'urar matsa lamba na iya yin kwalliya, kuma tana iya yanke kan takarda 500gsm, don haka yana da kyau don samar da kofuna na bango biyu.

  Hakanan akwai wasu zaɓuɓɓuka don abokan ciniki don zaɓar daga (Matsi mai ƙarfi ko matsa lamba na al'ada da Hakanan shaft ɗin iska ko shaftless unwinder da sauransu…)

 • Magoya bayan Kofin Takarda Mutuwar Injin Yankewa

  Magoya bayan Kofin Takarda Mutuwar Injin Yankewa

  Na'urar yankan kofin takarda da na'ura da ake amfani da ita sosai a masana'antar kofin takarda.Ya ƙunshi sassa biyu, kashi na farko shine na'urar yankan mutuwa, abokan ciniki za su iya zaɓar saiti daban-daban bisa ga bukatun su.Kuma kashi na biyu shine tsarin tsiri, an haɗa shi da injin yankan mutu, bayan yanke, naúrar ta yin amfani da mold don buga samfurin takarda kuma wani abu kamar hannun mutum-mutumi zai iya fitar da gibin takarda a saka shi cikin kwandon ƙura kai tsaye. .

 • 970*550 Roll Die Yankan Machine

  970*550 Roll Die Yankan Machine

  Wannan na'ura mai yankan gado ta atomatik ana amfani da ita sosai a cikin bugu, marufi da masana'antar samfuran takarda.Musamman kofunan takarda da kwalaye.Ba wai kawai zai iya yin yankan ba amma kuma yana iya yin creasing.Canza mold yana da sauƙi sosai tare da ƙananan farashi.Yana da kyakkyawan zaɓi don kera akwatin takarda.

 • Mirgine Mutuwar Yankan Da Cire Inji

  Mirgine Mutuwar Yankan Da Cire Inji

  Feida mutu-yanke tare da tsiri na'ura dangane da ci-gaba fasahar kasa da kasa, amfani da ko'ina a bugu, marufi da takarda masana'antu.Musamman marufi na abinci kamar akwatin abincin rana, akwatin Hamburger, akwatin pizza da sauransu…

  Yana iya yin duk abin da aka yi a lokaci ɗaya daga albarkatun kasa zuwa samfurin ƙarshe.Babu buƙatar cire ɓarna ta hannun ɗan adam, wannan ƙirar na iya rage lokacin samarwa da haɓaka ingantaccen samarwa da rage farashin aiki.Wannan inji kyakkyawan zaɓi ne ga ƙasashe masu tsadar aiki.